Ngày 19/10, trong khuôn khổ Hội nghị trao đổi kinh nghiệm công tác xây dựng Đảng của Đảng uỷ Khối cụm các tỉnh Tây Bắc được tổ chức tại Lai Châu; đoàn đại biểu Đảng uỷ Khối các cơ quan tỉnh Phú Thọ đã thành lập đoàn VĐV và tham gia Giao lưu Bóng chuyền hơi Đảng uỷ Khối các tỉnh Tây Bắc năm 2023.
Tới dự hoạt động về phía đoàn Phú Thọ có đồng chí Nguyễn Xuân Tường - Tỉnh uỷ viên, Bí thư Đảng uỷ Khối; các đồng chí trong Thường trực, Ban Thường vụ, lãnh đạo các ban xây dựng đảng, văn phòng, đoàn thể Khối.
![](/Portals/0/AttachFiles/2023/394179803_1056855235628753_6042571661952416594_n.jpg?ver=CxUE-lzMfik6_h1PiSEAew%3d%3d)
Đội bóng chuyền hơi Đảng ủy Khối CCQ tỉnh Phú Thọ chụp ảnh lưu niệm.
Chương trình giao lưu diễn ra trong không khí vui tươi, phấn khởi, đoàn kết; tạo môi trường giao lưu gặp gỡ, chia sẻ, tăng cường mối quan hệ phối hợp công tác, sự gắn bó, hiểu biết lẫn nhau giữa các tỉnh để góp phần động viên cán bộ, đảng viên, công chức phấn đấu thực hiện tốt các nhiệm vụ chính trị được giao.
Các đồng chí lãnh đạo trao giải cho Đoàn VĐV của Đảng ủy Khối CCQ tỉnh Phú Thọ
Kết thúc giao lưu, Ban Tổ chức đã trao 01 giải Nhất, 01 giải Nhì và 02 giải Ba cho các đội đạt thành tích cao.
Song Ngư